โครงการพัฒนาประสิทธิภาพการปฏิบัติงานและทัศนศึกษา ของครูและบุคลากร กลุ่มบริหารทั่วไป
กลุ่มบริหารทั่วไป โรงเรียนโพธิสารพิทยากร จัดโครงการพัฒนาประสิทธิภาพการปฏิบัติงานและทัศนศึกษา ของครูและบุคลากร กลุ่มบริหารทั่วไป โดยมีการศึกษาดูงานโรงเรียนศรีสวัสดิ์พิทยาคม และเยี่ยมชมวัดถ้ำพุหว้า อีกทั้งดำเนินกิจกรรมกลุ่มสัมพันธ์ภายในองค์กร เพื่อให้เกิดความรัก ความสามัคคี และการทำงานเป็นทีม ระหว่างวันที่ 20 – 21 มีนาคม 2567 ณ เลค เฮฟเว่น รีสอร์ท จังหวัดกาญจนบุรี
![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1.5/16/1f4f8.png)
![📝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t25/1.5/16/1f4dd.png)
![🎥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1.5/16/1f3a5.png)
![](http://www.ps.ac.th/psth/wp-content/uploads/2024/04/434930827_822625169908535_5600123735543116122_n-1100x1556.jpg)