ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ
นายสราวุฒิ พัฒรากุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะครู ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ นำโดยนางสาวเกตุกาญจน บัวนาค รองผู้อำนวยการโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสุวรรณภูมิ พร้อมคณะผู้บริหารและครู เข้าศึกษาดูงานและรับฟังบรรยาย การเตรียมรับการประเมินสถานศึกษารางวัลพระราชทาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ และเยี่ยมชมห้องเรียน ห้องปฏิบัติการ อาคารสถานที่และสิ่งแวดล้อมของโรงเรียนโพธิสารพิทยากร เมื่อวันที่ 17 มกราคม 2567
ภาพกิจกรรม รูปภาพเพิ่มเติม >>คลิก<<
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tff/1/16/1f3a5.png)
![](http://www.ps.ac.th/psth/wp-content/uploads/2024/01/ปกข่าว-ปี-2566-243-1100x1556.jpg)