ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก โรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์ และโรงเรียนวัดน้อยนพคุณ
ดร.ภูมิสิษฐ์ สุคนธวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะผู้บริหารและครู ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก โรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์ และโรงเรียนวัดน้อยนพคุณ นำโดยนายธิติพัทธ์ ชุติวัฒน์โสภณ ผู้อำนวยการโรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์ นางสุวีรยา ชุติวัฒน์โสภณ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดน้อยนพคุณ พร้อมคณะผู้บริหารและครู เข้าศึกษาดูงานและรับฟังบรรยาย การจัดการเรียนการสอนตามหลักสูตรสถานศึกษา(แผนการเรียนเพื่ออาชีพ) แลกเปลี่ยนเรียนรู้ และเยี่ยมชมห้องเรียน ห้องปฏิบัติการ อาคารสถานที่และสิ่งแวดล้อมของโรงเรียนโพธิสารพิทยากร เมื่อวันที่ 9 มกราคม 2567
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1.5/16/1f3a5.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1.5/16/1f4f8.png)
![](http://www.ps.ac.th/psth/wp-content/uploads/2024/01/417223345_768293082008411_1330652412631297069_n-1100x1556.jpg)