การแสดงดนตรี Potisarn Wind & Orchestra
นายสุรพงษ์ ไกรษา รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร เป็นประธานในพิธี เปิดงานการแสดงดนตรี Potisarn Wind & Orchestra เพื่อแสดงความสามารถทางดนตรีสากลของนักเรียน หลังรับการอบรมจากวิทยากรเฉพาะทาง ในโครงการค่ายพัฒนาทักษะด้านดนตรีสากล ช่วงปิดภาคเรียนที่ 1 จัดโดยกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ สาระดนตรีสากล มีครู นักเรียน ผู้ปกครอง ศิษย์เก่าและบุคคลภายนอก เข้าร่วมชม ณ หอประชุมอาคารนานาชาติ โรงเรียนโพธิสารพิทยากร เมื่อวันที่ 12 ตุลาคม 2566
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1.5/16/1f4f8.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t25/1.5/16/1f4dd.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1.5/16/1f3a5.png)
![](http://www.ps.ac.th/psth/wp-content/uploads/2023/10/393728577_718845636953156_8069704543861153613_n.jpg)