ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก โรงเรียนหนองคายวิทยาคาร จังหวัดหนองคาย และ โรงเรียนสุวรรณพลับพลาพิทยาคม
ดร.ภูมิสิษฐ์ สุคนธวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะผู้บริหารและครู ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก โรงเรียนหนองคายวิทยาคาร จังหวัดหนองคาย และโรงเรียนสุวรรณพลับพลาพิทยาคม นำโดยนายเฉลียว สรสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองคายวิทยาคาร และนางสาวณกานดา พิชญาสัทธาภัค ผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณพลับพลาพิทยาคม พร้อมคณะผู้บริหารและครูจากทั้งสองโรงเรียน เข้าศึกษาดูงานและรับฟังบรรยาย การจัดการเรียนการสอนตามหลักสูตรใหม่(แผนการเรียนเพื่ออาชีพ) ปรึกษาหารือ แลกเปลี่ยนเรียนรู้ และเยี่ยมชมอาคารสถานที่ของโรงเรียนโพธิสารพิทยากร เมื่อวันที่ 24 พฤศจิกายน 2565
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1.5/16/1f3a5.png)
.
ภาพกิจกรรม รูปภาพเพิ่มเติม >>คลิก<<