การรับมอบตัวนักเรียนระดับชั้น ม.4 ห้องเรียนปกติ ปีการศึกษา 2567
ดร.ภูมิสิษฐ์ สุคนธวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร พร้อมคณะผู้บริหาร ครู ต้อนรับผู้ปกครองและนักเรียน ในการรับมอบตัวนักเรียนเข้าศึกษาในชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้องเรียนปกติ ปีการศึกษา 2567 ณ ห้องประชุมชั้น 3 อาคาร 6 โรงเรียนโพธิสารพิทยากร เมื่อวันที่ 31 มีนาคม 2567
![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1.5/16/1f4f8.png)
![🎥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1.5/16/1f3a5.png)
![](http://www.ps.ac.th/psth/wp-content/uploads/2024/04/434953363_822641853240200_7611007732329543058_n.jpg)