เทศกาลตลาดนัดโพธิสารฯ “PS Fest Fair 2023”
คณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครองและครู ร่วมกับโรงเรียนโพธิสารพิทยากร จัดงานเทศกาลตลาดนัดโพธิสารฯ “PS Fest Fair 2023” เพื่อเสริมสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างโรงเรียนกับผู้ปกครอง นักเรียน ศิษย์เก่า และศิษย์ปัจจุบัน รวมทั้งเพื่อสานต่อโครงการพัฒนาและปรับปรุงโรงอาหาร เพื่อให้นักเรียนมีสถานที่นั่งรับประทานอาหารอย่างเพียงพอและเหมาะสม ณ สนามหลวงพิลาศวรรณสาร-ลานโพธิ์พุฒภิรม โรงเรียนโพธิสารพิทยากร เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2566
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1.5/16/1f4f8.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1.5/16/1f3a5.png)
![](http://www.ps.ac.th/psth/wp-content/uploads/2023/12/405381043_746148260889560_3092669017235810688_n-1100x1556.jpg)