ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก โรงเรียนสตรีชัยภูมิ
ดร.ภูมิสิษฐ์ สุคนธวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะผู้บริหาร ครูและนักเรียน ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก โรงเรียนสตรีชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ นำโดยนายชัยรัตน์ เจริญสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีชัยภูมิ พร้อมคณะผู้บริหารและครู เข้าศึกษาดูงานและรับฟังบรรยาย การจัดการเรียนการสอนตามหลักสูตรสถานศึกษา(แผนการเรียนเพื่ออาชีพ) กลุ่มสาระการเรียนรู้ งานแนะแนว งานกรรมการนักเรียน กลุ่มสำนักงานพร้อมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ และเยี่ยมชมห้องเรียน ห้องปฏิบัติการ อาคารสถานที่และสิ่งแวดล้อมของโรงเรียนโพธิสารพิทยากร เมื่อวันที่ 15 กันยายน 2566
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1.5/16/1f3a5.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1.5/16/1f4f8.png)
![](http://www.ps.ac.th/psth/wp-content/uploads/2023/09/378842250_698130895691297_6663565994506956043_n-1100x1556.jpg)