Monday, February 6, 2023

การแข่งขันกีฬากอล์ฟ รายการ SINGHA Junior Golf Central Ranking 2022-2023 สนามที่ 3

นายกตัญญู ชาระ นักเรียนชั้น ม.4/4 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 4 ในการแข่งขันกีฬากอล์ฟ รายการ SINGHA Junior Golf Central Ranking 2022-2023 สนามที่ 3 Class AB ณ สนามกอล์ฟยูนิแลนด์

Read more text

การแข่งขันกีฬาฟันดาบ รายการ 29TH CU Open Fencing Championships 2022

นางสาวชญาดา สมิทธิสุกุล นักเรียนชั้น ม.6/4 ได้รับ🥇รางวัลชนะเลิศ ประเภท ฟอยล์บุคคลหญิง และ🥈รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 ประเภท ฟอยล์ทีมหญิง ในการแข่งขันกีฬาฟันดาบ รายการ 29TH CU Open Fencing Championships 2022 ณ

Read more text

การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย สระ 25 เมตร ประจำปี 2565

ด.ช.เขตตะวัน จูวาล่า นักเรียนชั้น ม.2/12 ได้รับถ้วยรางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1🏆🏅 กลุ่ม 3 ชาย ประจำปี 2565 เหรียญทอง🥇ท่ากบ 50 เมตร เหรียญเงิน 🥈ท่ากบ 100 เมตร เหรียญทอง🥇ท่าฟรีสไตล์ 50

Read more text

การแข่งขัน G H Bank เทควันโดชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2565 ประเภทพุมเซ่

ด.ช.กมลเทพ สนธิเณร นักเรียนชั้น ม.1/7 ได้รับรางวัล 🥈Silver Medal_Recognized – Pair Cadet 12-14 🥈Silver Medal_Freestyle – Individual Male 12-14 (คะแนน 7.366) 🥈Silver

Read more text

การแข่งขันแบดมินตัน รายการ BAT-Yonex – Far Eastern BY SPIRIT Chiangmai CUP 2022

น.ส.ปราณปริยา พรรณราย นักเรียนชั้น ม.4/8 ได้รับรางวัลชนะเลิศ XD17 ประเภท คู่ผสม อายุไม่เกิน 17 ปี และรางวัลรองชนะเลิศอับดับที่ 2 GD17 ประเภท หญิงคู่ อายุไม่เกิน 17 ปี ในการแข่งขันแบดมินตันรายการ

Read more text

การแข่งขันกีฬากอล์ฟ รายการ TGA-SINGHA Junior Golf Ranking 2022-2023 ภาคกลาง สนามที่ 4

นายกตัญญู ชาระ นักเรียนชั้น ม.4/4 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 ในการแข่งขันกีฬากอล์ฟ รายการ TGA-SINGHA Junior Golf Ranking 2022-2023 ภาคกลาง สนามที่ 4 ณ สนามรอยัล หัวหิน กอล์ฟ

Read more text

การแข่งขันว่ายน้ำ รายการ ACT 60th ANNIVERSARY SWIMMING CHAMPIONSHIP ครั้งที่ 12

นางสาวพิมพ์นารา คงคาชัย นักเรียนชั้น ม.6/6 ได้รับ 🏆ถ้วยรางวัลชนะเลิศอันดับที่ 2 คะแนนรวมบุคคลยอดเยี่ยม รุ่นอายุทั่วไป (หญิง) 🥉 เหรียญทองแดง กรรเชียง 50m 🥈 เหรียญเงิน ฟรีสไตล์ 100m 🥈 เหรียญเงิน

Read more text

การแข่งขันเทควันโด Royal Princess cup ครั้งที่ 10 #2

ด.ญ.ลภัสรดา ดอกขัน นักเรียนชั้น ม.1/5 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 ประเภทต่อสู้ คลาส A รุ่นอายุ 12-14 ปี น้ำหนัก 33-37 กก. และ ด.ญ.ณิชนันทน์ โปร่งใจ นักเรียนชั้น ม.1/5

Read more text

การแข่งขันฟันดาบ รายการ 19th Navy Open Fencing Championships 2022

นางสาวชญาดา สมิทธิสุกุล นักเรียนชั้น ม.6/4 ได้รับรางวัลชนะเลิศ ประเภท ฟอยล์บุคคลหญิง ในการแข่งขันกีฬาฟันดาบ รายการ 19th Navy Open Fencing Championships 2022 ณ Diamond Hall ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต เมื่อวันที่

Read more text

ตัวแทนเยาวชนทีมชาติไทย การแข่งขันแบดมินตันเยาวชนชิงแชมป์เอเชีย 2022

นักเรียนได้ผ่านการคัดเลือกเป็นตัวแทนเยาวชนไทย เข้าร่วมการแข่งขันแบดมินตันเยาวชนชิงแชมป์เอเชีย 2022 รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี และ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี (Badminton Asia U17 & U15 Junior Championships 2022) ระหว่างวันที่ 29

Read more text