การแข่งขันกอล์ฟรายการ Bangchak Junior Golf Open 2019

เด็กหญิงบุษปภาพร สุขเติม ม.3/12 เข้าร่วมการแข่งขันกอล์ฟรายการ Bangchak Junior Golf Open 2019 ในการแข่งขันรอบที่สาม จบสกอร์ที่+1 สกอร์รวม 3 วัน ที่สแควร์พาร์ 216 (71-72-73) รับรางวัลชนะเลิศ รุ่นอายุ 14

Read more text

การแข่งขันแบดมินตันรายการ PILOT PEN CHAMPIONSHIPS 2019

นางสาวกุลธิดา หาสุข ม.3/10 เข้าร่วมการแข่งขันแบดมินตัน ในรายการ PILOT PEN CHAMPIONSHIPS 2019 ได้รับรางวัลชนะเลิศ 🥇รุ่นอายุ 17 ปี หญิงเดี่ยว ณ Temasek Club ประเทศสิงคโปร์ ระหว่างวันที่ 14-16

Read more text

การแข่งขันกอล์ฟรายการ CHANG JUNIOR GOLF CHAMPIONSHIP & CHANG GOLF U CHAMPION CUP 2019 #2

เด็กหญิงบุษปภาพร สุขเติม ม.3/12 🥈 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 คะแนนรวม 2 วัน 75-75 =150 ในการแข่งขันกอล์ฟรายการ CHANG JUNIOR GOLF CHAMPIONSHIP & CHANG GOLF U

Read more text

การแข่งขันแบดมินตัน รายการ “SCG จูเนียร์ แบดมินตัน แชมเปี้ยนชิพ 2019” ครั้งที่ 39

การแข่งขันแบดมินตัน รายการ”SCG จูเนียร์ แบดมินตัน แชมเปี้ยนชิพ 2019″ ครั้งที่ 39 ซึ่งจัดโดย เอสซีจี (SCG) ร่วมกับ สมาคมกีฬาแบดมินตันแห่งประเทศไทยฯ ที่ศูนย์ฝึกแบดมินตัน และวิทยาศาสตร์การกีฬา สำนักงานทรัพย์สินพระมหากษัตริย์ ระหว่างวันที่ 6 – 9

Read more text

การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำ กีฬาระหว่างโรงเรียน ประจำปี 2562

น.ส.กนกวรรณ สังข์ทอง ม.6/9 เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำ กีฬาระหว่างโรงเรียน ประจำปี 2562 จัดโดยกรมพลศึกษา กระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา

Read more text

การแข่งขันกีฬาฟุตซอลชิงแชมป์ เขตตลิ่งชัน ประจำปี 2562

นักกีฬาฟุตซอล โรงเรียนโพธิสารพิทยากร ได้รับรางวัลชนะเลิศพร้อมถ้วยเกียรติยศ จาก ส.ส.สุภาภรณ์ คงวุฒิปัญญา ที่ปรึกษานายกสโมสรกีฬาตลิ่งชัน พร้อมเงินรางวัลจำนวน 5,000 บาท ในการแข่งขันกีฬาฟุตซอลชิงแชมป์ เขตตลิ่งชัน ประจำปี 2562 แข่งขันในระหว่างวันที่ 1 – 2 มิถุนายน 2562

Read more text

การแข่งขันเทควันโด “Bangkok Taekwondo 2019”

ด.ญ.พุทธิมา อิสมัน ม.3/5 ได้รับ 🥉เหรียญทองแดง ประเภทพุมเซ่เดี่ยวหญิง สายดำ รุ่นอายุ 15-17 ปี และ 🥉เหรียญทองแดง ประเภทพุมเซ่คู่ผสม สายดำ รุ่นอายุ 15-17 ปี ด.ช. คชภพ วงศ์เจริญ

Read more text

การแข่งขันกีฬาแบดมินตัน รายการ 1HAPPYNESS CHAMPIONSHIP

การแข่งขันกีฬาแบดมินตัน รายการ 1HAPPYNESS CHAMPIONSHIP ด.ญ.สโรชิน พลายพูล นักเรียนชั้น ม.2/8 ประเภทหญิงคู่ รุ่นไม่เกิน 15 ปี รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 ประเภทหญิงเดี่ยวรุ่นไปเกิน 15 ปี รับรางวัล รองชนะเลิศ

Read more text

การแข่งขันกีฬาแบดมินตัน กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 35 “บุรีรัมย์เกมส์”

นายธนโชติ ลาภบำรุงวงค์ ม.5/8 เป็นตัวแทนจังหวัดนครสวรรค์ ในการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ “บุรีรัมย์เกมส์” ครั้งที่35 ได้รับรางวัลเหรียญทองแดง กีฬาแบดมินตันชายเดี่ยว ระหว่างวันที่ 12 – 19 พฤษภาคม 2562 ณ โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ จังหวัดบุรีรัมย์

Read more text

การแข่งขันกีฬาว่ายน้ำ กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 35 “บุรีรัมย์เกมส์”

น.ส.กนกวรรณ สังข์ทอง ม.6/9 เป็นตัวแทนจังหวัดตราด เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ “บุรีรัมย์เกมส์” ครั้งที่ 35 ได้รับรางวัลเหรียญเงิน ในการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำกรรเชียง 200 เมตร ระหว่างวันที่ 13 – 17 พฤษภาคม 2562 ณ สระว่ายน้ำ

Read more text