การแข่งขันกีฬาแบดมินตัน รายการ“สิงห์ แบดมินตัน ชาลเลนจ์” ครั้งที่ 2

เด็กชายภวินท์ พงษ์พิทักษ์กุล นักเรียนชั้น ม.3/5 เข้าแข่งขันกีฬาแบดมินตัน รายการ“สิงห์ แบดมินตัน ชาลเลนจ์”(SINGHA BADMINTON CHALLENGE) ครั้งที่ 2 ได้รางวัลชนะเลิศ ประเภทชายเดี่ยวรุ่น 15 ปี เมื่อวันที่วันที่ 11 ก.พ. 2562

Read more text

การแข่งขันกีฬาเทควันโด ประเภทพุมเซ่รายการ 7th kukkiwon cup International choi young seok Taekwondo Championship 2019

ด.ญ.พุทธิมา อิสมัน นักเรียนชั้น ม.2/5 เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาเทควันโด ประเภทพุมเซ่ รายการ 7th  kukkiwon cup International choi young seok Taekwondo Championship 2019 ได้รับรางวัล เหรียญทองแดง ประเภท

Read more text

การแข่งขันกีฬาปันจักสีลัต กีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 40 “นครสวรรค์ศึกษาเกมส์”

นางสาวปภาดา สิงห์บุระอุดม นักเรียนชั้น ม.6/10 เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาปันจักสีลัตประเภทต่อสู้หญิง รุ่น c น้ำหนักตั้งเเต่ 47 ก.ก. เเละไม่เกิน 51 ก.ก. การแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 40 “นครสวรรค์ศึกษาเกมส์” ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับสอง ณ

Read more text

การแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 40 “นครสวรรค์ศึกษาเกมส์”

นางสาวกนกวรรณ สังข์ทอง นักเรียนชั้น ม.5/9 เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาว่ายน้ำ การแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 40 “นครสวรรค์ศึกษาเกมส์” ได้รับรางวัลเหรียญเงิน กรรเชียง 200 เมตร และเหรียญทอง ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร

Read more text

การแข่งขันแบดมินตัน รายการ VICTOR PONSANA BADMINTON OPEN 2019

นายธนโชติ ลาภบำรุงวงศ์ ม.4/8 รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับที่ 1 รุ่น 19 ปี และ รองชนะเลิศดับดับที่ 2 รุ่น 17 ปี เด็กชายภวินท์ พงศ์พิทักษ์กุล ม.3/5 รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับที่

Read more text

การแข่งขันแบดมินตัน รายการ JORAKAY JUNIOR BADMINTON Championship 2018

ด.ช.กันต์ธร เสนีวงศ์ ณ อยุธยา ม.1/10 รับรางวัลรองชนะเลิศชายเดี่ยว รุ่น 13 ปีชาย ด.ช.ปิติกมล พานแก้ว ม.2/12 รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 รุ่น 17 ปีชายเดี่ยว รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 รุ่น

Read more text

การแข่งขันแบดมินตันเพื่อสุขภาพในเนื่องในวันกีฬาแห่งชาติ ประจำปี 2561

ด.ช.ฉัตรพล เขาแหลมทอง ม.2/8 รับรางวัลชนะเลิศ รุ่น 13 ปีชายเดี่ยว ด.ช.กันต์ธร เสรีวงศ์ ณ อยุธยา ม.1/10 รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 รุ่น 13 ปีชายเดี่ยว ด.ช.ฉัตรพล เขาแหลมทอง ม.2/8

Read more text

การแข่งขันกีฬา สพฐ. เกมส์ 2561 ประเภทกีฬาบาสเกตบอล กรุงเทพมหานคร

การแข่งขันกีฬา สพฐ. เกมส์ 2561 ประเภทกีฬาบาสเกตบอล กรุงเทพมหานคร นักกีฬา โรงเรียนโพธิสารพิทยากรเข้าถึงรอบ 8 ทีมสุดท้าย กีฬา สพฐ. ครั้งที่ 1 ณ สนามโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม

Read more text

การแข่งขันแบตมินตัน ดาวรุ่งโยเน็ก 2018 (Yonex Rising Star Junior 2018)

นายธนโชติ ลาภบำรุงวงศ์ ม.4/8 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 ในการแข่งขันแบตมินตัน ดาวรุ่งโยเน็ก 2018 (Yonex Rising Star Junior 2018) ระหว่างวันที่ 8 – 12 ธันวาคม 2561 ณ

Read more text

การแข่งขันแบดมินตัน รายการ RPK BADMINTON CUP 2018

ด.ช.กฤตพงษ์ โพธิ์ทิพย์ ม.2/12 ด.ช.อภิรักษ์ เกตระหงส์ ม.3/8 รับรางวัลรอบชนะเลิศชายคู่ นายธนโชติ ลาภบำรุงวงค์ ม.4/8 นายภัทรพล น้อยประเสริฐ ม.4/8 รับรางวัลชนะเลิศชายคู่ มือ P และ มือ P+ ในการแข่งขันแบดมินตัน

Read more text